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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 WIZARA YA AFYA 

 BARAZA LA FAMASI 

 

TAARIFA KWA UMMA 

KUONGEZWA KWA MUDA WA KUHUISHA VIBALI VYA FAMASI KWA MFUMO WA 

KILEKTRONIKI KWA MWAKA 2024/25 

DODOMA: 14 Julai, 2024 

Kifungu Na. 36 cha Sheria ya Famasi, Sura 311 kinaelekeza kuwa  jengo la biashara ya Famasi 
lililosajiliwa na Baraza la Famasi kuhuisha leseni ya biashara kila ifikapo tarehe 30 Juni ya kila 
mwaka. 

 

Tarehe 06 Juni, 2024 Ofisi ya Msajili ilifungua dirisha la uhuishaji wa leseni za biashara za 
maduka ya Dawa kwa Mwaka 2024/25 na kumalizika ifikapo tarehe 15 Julai, 2024. 

 

Kutokana na changamoto iliyojitokeza katika mfumo (Pharmacy Council Information 
Management System – PCMIS) kushindwa kutoa ankara za malipo (Control number) 
iliyosababishwa na kukatika kwa mkongo wa mtandao wa serikali katika maeneo ya Ofisi za 
Baraza za Kanda ya Mashariki (Dar es Salaam), ofisi inapenda kuwatangazia wamiliki na 
wafamasia wasimamizi wa Maduka ya Dawa kuwa, imeongeza muda wa uhuishaji wa leseni za 
biashara za maduka ya Dawa  hadi ifikapo tarehe 30 Julai, 2024. 

 

Tunaomba radhi kwa usumbufu wowote uliojitokeza wakati wote changamoto hii ilipokuwa 
inashughulikiwa. Hivyo, tunawasihi wafamasia wasimamizi na wamiliki wa maduka ya dawa 
kuhakikisha wanakamilisha uhuishaji kabla ya tarehe iliyotajwa hapo juu. 
 

 
Imetolewa na: 

Msajili, Baraza la Famasi 

S.L.P. 1277, 

Dodoma 

Namba ya mawasiliano bila malipo 0800110015 
 


